พลีชีพอีกสักครั้งค่ะ ทำจมูกมาแล้ว ครบ2อาทตย์ ยุบปุ้บ แบนเหมือนเดิมปั้บ

ไปทำจมูกมาแล้ว
ทำมาน่าจะครบ2อาทิตย์แล้ว แต่ปรากฎว่าโด่งไม่มากเลย ไม่มากจริงๆค่ะ เหมือนหมอเสริมให้เเค่ตรงสัน แต่ตรงปลายแทบ
จะไม่ได้เสริม แอบเศร้า แอบนอยค่ะ
ผิดเองเเหร้ะที่บอกหมอว่าขอธรรมชาติค่ะ หมอเลยจัดมาส่ะไม่มีใครดูออกเลย 555+
.....ขอคำแนะนำหน่อยน่ะค่ะ ว่า จะรอครบ3เดือนแล้วไปแก้จมูกดี หรือ จัดฟันแทนดีค่ะ เผื่อรูปหน้าจะเข้ากว่านี้
**ข้อดีของแบบไม่โด่งคือ =ไม่เบี้ยว ทำมาตั้งแต่วันแรกคือ ไม่เขียว ไม่ช้ำ ไม่เจ็บเลยค่ะ แค่บวมนี้สๆ อีกอย่างเนียน ธรรมชาติมากค่ะ
**ข้อเสียคือ ไม่โด่งค่ะ 555+ ใส่แว่นกันแดดไม่โอเค เพราะทำมาก็แบนเหมือนเดิม ...

รบกวนขอคำแนะนำหน่อยน่ะ ;)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่