ขอความช่วยเหลือให้หมาที่เกาะหลีเป๊ะ สตูล น่าสงสารมาก

กระทู้คำถาม
ขอความช่วยเหลือให้หมาที่เกาะหลีเป๊ะ สตูล

เอามาจาก facebook unidog ค่ะ เพราะดูแล้วคงหาคนช่วยยาก บนเกาะไม่มี รพส เลย

ขอความช่วยเหลือค่ะ พบสุนัขตัวนี้อยู่บนเกาะหลีเป๊ะ พิกัดเค้าจะนอนอยู่บริเวณตรงข้ามร้าน Pooh's Bar (ภูบาร์) ถนนคนเดินค่ะ

ไม่ทราบเหมือนกันว่าเป็นอะไร แต่ดูแล้วน่าสงสารมาก หากใครดำเนินการช่วยเหลือได้ ก็โปรดช่วยเค้าเถอะนะคะ จะเป็นพระคุณอย่างมากค่ะ — ที่ Pooh's Bar เกาะหลีเป๊ะ จ.สตูล
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่