ถ้าจะไปแหลมบาลีฮาย เพื่อขึ้นเรือไปเกาะล้าน(เที่ยวสุดท้าย) ต้องขึ้นรถตู้รอบกี่โมงครับ

กระทู้คำถาม
กำลังจะไปเกาะล้านครับ แต่ว่าติดธุระ ออกได้ตอนบ่ายแก่ๆ

แล้วจะเดินทางโดยรถตู้ ไปลงที่บาลีฮายเลย (วินรถตู้นี้ อยู่ตรงเซ็นจูรี่ ใช่ไหมครับ?)

ถ้าจะให้ทันเรือข้ามไปเกาะล้านเที่ยวสุดท้าย (น่าจะ 18.30) ผมต้องขึ้นรถตู้ช้าที่สุด ไม่เกินกี่โมงครับเพื่อให้ทันเรือเที่ยวสุดท้าย

ขอบคัณทุกคำแนะนำครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่