ลูกแพ้ไรฝุ่น หมอแนะให้ซื้อผ้ากันไรฝุ่น กำลังหายี่ห้อ perfecta ขอพิกันร้านด้วยอ่ะค่ะ

มีแต่สั่งทางเน็ต แต่อยากไปซื้อเอง ขี้เกียจรอ ทางเน็ตก็มีไม่กี่เจ้า  หมอแนะให้ไปซื้อหน้าศิริราช แต่ไปลำบาก เลยอยากทราบว่า ที่ไหนมีขายอีกค่ะ แม่ ๆ ใช้ยี่ห้อไรกัน  หมอให้มา 3 ชื่อคือ ALLERTEX , MITE PROTEX , PERFECTA ตอนนี้สนใจตัว perfacta ค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 34
ลองใช้ของ ยี่ห้อ โยโกะจังดูค่ะ ดีมากๆๆ เพราะกันพวกแบคทีเรีย เชื้อราได้ด้วย มีตามร้านขายยากับคลินิก หลายที่ แต่ซื้อในเน็ตถูกกว่านะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่