อยากรู้ว่าจะซื้อครีม Palmer สำหรับคนท้องประมาณ 6 เดือนขึ้นไป ได้จากที่ไหน

เพื่อน ๆ สวัสดีค่ะ พอดีอยากทราบว่าเราสามารถซื้อครีมทากันท้องลายของ Palmer ที่เป็นตัวสำหรับคนท้องตั้งแต่ 6 เดือนขึ้นไปได้ที่ไหน หรือถ้าเราอายุครรภ์มากขึ้น จะยังใช้แบบ 4-5 เดือนได้อยู่ไหม ถ้าซื้อทางเน็ทมีอันไหนแนะนำ เพราะกลัวไม่อยากโดนหลอก (ปรกติเราซื้อที่ Tops Supermarket) แต่ว่ามันมีแค่แบบเดียวนะคะ อยากได้แบบอื่นด้วย

รบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่