Les Miserables อยากได้เนื้อเป็นภาษาอังกฤษทั้งเรื่องเลยค่ะ หาได้ที่ไหนคะ แบบแปลไทยด้วยก้ดีค่ะ

ได้ไปดูที่โรงภาพยนต์มา รู้สึกว่าชอบมากค่ะ
ทั้งๆที่ เข้าใจภาษาอังกฤษปูๆปลาๆเอง

อยากได้เนื้อเรื่อง ที่ส่วนใหญ่จะเป็นเพลงในภาพยนต์
อยากได้อ่ะค่ะ จะไปหาได้ที่ไหน

เนื้อในหนังสือ กับในภาพยนต์มันไม่ตรงกันหรอกค่ะ
เพราะในภาพยนต์จะตัดทอนให้ได้เนื้อหาหลักๆ

อยากได้ มีใครจะใจดี บอกทางบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่