ขอถามเรื่อง File Raw จาก D7000

กระทู้คำถาม
ผมถ่ายภาพ เป็น File Raw จาก D7000 มาเพื่อที่จะนำไปแต่งใน Photoshop CS5 แต่เปิดไม่ได้ เปิดจาก Capture NX 2.0 ก็เปิดไม่ได้ อยากจะถามจากท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 7
ผมใช้จาก CS5ก็เปิดได้ปกตินะแต่ NX เวลาลงตัวที่มีอยู่ตอนนี้ ต้องต่ออินเตอร์เน็ตลงไม่งั้นลงไม่ได้หมดสิทธิ์(ลงได้ก็เปิดไม่ได้อย่างที่ท่านเจออยู่นี่หละครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่