สอบถามเรื่อง Aston university

กระทู้คำถาม
เราอยากสอบถามเพื่อนๆในห้องไกลบ้าน ว่ามีใครทราบข้อมูลเกี่ยวกับ  Aston university บ้างไหมค่ะ พอดีเราได้ offer finance and investment ที่นี่มา

ไม่ทราบว่าสภาพแวดล้อม หอพัก หรือผู้คนที่เมื่องนี้เป็นยังไงบ้าง ดีไหม หน้ากลัวรึเปล่า

ตามจริงเราได้ offer ที่ reading มา แต่ติด condition GMAT เลยกะจะเลือกที่นี่เผื่อไว้ เพราะกละวว่าจพสอบไม่ได้

แบะอยากสอบถามอีกนิดว่า Finance ที่ aston เป็นยังไงบ้าง โอเคไหม ติด rank รึเปล่าค่ะ

ยังไงขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ^^
แสดงความคิดเห็น