ถามเกี่ยวกับ Texas Chainsaw 3d ไม่สปอยนะ

คือสงสัยว่าในภาค Begining เลเธอร์เฟส มันนามสกุล Hewitt ใช่มั้ยครับ
แต่ไหงภาค 3D ถึงเปลี่ยนมาเป็น Sawyer ได้ล่ะครับ
เป็นข้อผิดพลาดของการประสานงานกันระหว่างภาคหรือเปล่า สงสัยมาก ดูไปงงไป
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
ภาคนี้นางเอกเป็น Sawyer นี่ครับ ซึ่งนางเอกเป็นลูกของทางฝ่ายหญิงหรือเปล่า นามสกุลเลยไม่ได้เป็น Hewitt (ประมาณเป็นญาติทางแม่) ในบ้านนั้นก็มี 2 ตระกูล ตัวฆาตกรน่าจะยังเป็น Hewitt อยู่ล่ะมั้งครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่