รบกวนช่วยแนะนำ ลิปมัน/ลิปบาล์ม "เทพๆ" หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม
คือว่าตอนนี้กินยา Acnotin อยู่ค่ะ ปากเลยแห้งมากๆ ปกติก็แห้งมากอยู่แล้ว หมดปัญญาจริงๆไม่รู้จะใช่ลิปอะไรดี

lipsmack, chapstick, the body shop, vasaline, burt's bees, OP, Shisedo, Mentholatum ลองมาหมดแล้วค่ะ ปากก็ยังแห้ง ลอก แถมแสบด้วย TT (มันอยู่ไม่ทนเลย ต้องเอาขึ้นมาทาตลอดคาบเรียนเลยค่ะ เกรงใจอาจารย์ TT มานั่งทาปากตอนเรียน)

จริงๆแล้วชอบลิปบาล์มของ S.T. Dupont มากๆๆเลย ติดนานสะใจจริงๆ แต่ว่ามันหาซื้อไม่ได้แล้วอะค่ะ

เลยอยากจะรบกวนทุกท่านช่วยแนะนำลิปมัน/ลิปบาล์ม "เทพๆ" ที่ราคาสมกับคุณภาพ ขอแบบติดทนนาน ไม่ต้องทาบ่อยมาก รบกวนหน่อยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่