กระต่ายพร้อมผสมพันธ์ฺ ตอนอายุเท่าไหร่คะ

กระทู้คำถาม
คือตอนนี้สังเกตุเห็นไข่ตุ๋น (อายุไม่น่าเกิน 3 เดือน) ทำตัวแปลกไป เข้าไปนัวเนียไข่เจียว (ซึ่งไม่แน่ใจว่าเป็นเด็กผู้ชายหรือผู้หญิง)
ตอนไปซื้อมาคนขายบอกตัวผู้ แต่สังเกตุว่าไข่ตุ๋น(ผู้ชาย 100%) เข้าไปนัวเนียและพยายามจะทำมิดีมิร้ายไข่เจียว
แต่ไข่เจียวก็พยายามหนี (อายุน้อยกว่าประมาณเดือนกว่าๆค่ะ)
เลยมีคำุถามในใจว่า
1.ถ้าไข่เจียวเป็นเด็กผู้ชาย แล้วทำไมไข่ตุ๋นถึงมีพฤติกรรมแบบนั้นอ่ะ
2.ถ้าไข่เจียวเป็นเด็กผู้หญิง แล้วจะตั้งท้องมั้ย (ไม่เคยเตรียมตัวเรื่องนี้เลย) เขาอยู่กรงเดียวกันค่ะ
3.เราต้องหาตุ๊กตาให้เขาปั๊ม มั้ยคะ
*รู้สึกว่าเขายังเด็กอ่ะ ไม่น่าจะโตเป็นหนุ่มเร็วแบบนี้ค่ะ*
*ทั้งไข่ตุ๋น และ ไข่เจียว เป็น ND ทั้งคู่ค่ะ*
รบกวนไขข้อข้องใจด้่วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่