สอบถามเพื่อนๆชาวห้องแป้งเกี่ยวกับเลเซอร์ขนรักแร้ ว่าที่ไหนเวิร์คบ้างค่ะ???

กระทู้คำถาม
ตอนนี้สุดทนกับจุ๊กกุแร้ตัวเองมาก ขนขึ้นเร็วมาก อยากเลเซอร์ แต่ไม่เคยลองทำเลย อยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ
เคยโทรไปถามที่คลีนิคลากราส (เมโกะเก่า) ได้ความมาว่า 8 ครั้ง 8,000 บาท ทำเดือนละครั้ง

จริงตัาเราจะแต่งงานเดือนมีนานี้ แล้วก็อยากจุ๊กกุแร้ดูเป็นผู้เป็นคนเหมือนชาวบ้านเขาบ้าง เพราะชุดเจ้าสาวเป็นแบบเกาะอก
ไม่อยากให้ขนปลิวไสวออกมาสวัสดีญาติผู้ใหญ่เลยยย  ช่วยด้วยนะค่าาาาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่