สอบถามเรื่องสถานที่ฝึกงานสาขาสิ่งแวดล้อมครับ

ผมเรียนวิทยาศาสตร์ สาขา Environmental Resource Chemistry หาที่ฝึกงานอยู่ครับ เป็นบริษัท Consult หรือโรงงานก็ได้ครับ ที่เขารับสาขาสิ่งแวดล้อมทำงาน แต่สาขาของผมเรียนควบคู่ไปกับภาควิชาเคมี เลยสามารถทำงานได้ทั้งด้านวิเคราะห์ตรวจวัดคุณภาพสิ่งแวดล้อม และห้องปฏิบัติการเคมีได้ครับ แต่อยากได้เป็นบริษัทที่มีชาวต่างชาติเยอะๆ เน้นไปทางฝึกภาษาอังกฤษไปด้วยในตัว ช่วยแนะนำหน่อยนะครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าครับ ^^
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่