อู่ไหน ในเครือเจ้าพระยา ดี

กระทู้คำถาม
เราโดนรถคู่กรณีชน เป็นรถที่ทำประกันกะเจ้าพระยาประกันภัย
ตอนนนี้ ยังไม่ได้ใบเคลมด้วย (เจ้าพระยาไม่ยอมออกให้ ไม่รู้เพระาอะไร)
แต่เราอยากเลือกอู่ แถวลาดพร้าว ไม่รู้ว่า อู่ไหนที่พอใช้ได้บ้าง
ต้องมีทำสีด้านข้างเป็นรอยยาว + มีรอยบุบ ตรงแถวประตู
ตอนนี้พิจารณาอู่ ที่พอจะเข้าข่ายไปได้ มีดังนี้
1.เควี ยนตรการ (อู่กลาง) โชคชัย 4
2.บจ.สิริการาจ ลาดปลาเค้า 49
3.เอ็นที สปอร์ต ออโต เพ้นท์ (อู่กลาง) ลาดพร้าว 71
4.เอส 71 การาจ (อู่กลาง) ลาดพร้าว 71
5.สมใจ เซอร์วิส ลาดพร้าว 71
6.ศูนย์กฤษฏากลการ (ซ่อมห้าง) รามอินทรา
7.โอ พี การาจ ลาดพร้าว 64
8. เฮงเซอร์วิส เสนานิคม
ช่วยบอกหน่อยนะค่ะ ว่าเจ้าไหนผลงานดี พอให้ไปทำแล้วสบายใจว่า ไม่มีวางยารอบหน้าด้วย เช่นทำส่วนอื่นเสียแทน
หรือเปลี่ยนอะไรไปโดยไม่แจ้งล่วงหน้า แต่มาเก็บตังค์ คือพอไว้ใจได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่