ผมบางแบบนี้ ควรดัดสั้น หรือดัดยาวดีคะ

กระทู้โพล
อาทิตย์ก่อนเพิ่งตั้งกระทู้ถามว่าผมบาง จะดัดได้ไหม ก็ตกลงปลงใจว่าจะดัด
แต่ทีนี้จะดัดทรงไหนดีล่ะ รบกวนสาวๆช่วยเลือกให้หน่อยค่ะ ตอนนี้บำรุงผมรอไปก่อน
เดือนหน้าเงินเดือนออก+ผมแข็งแรงขึ้น ค่อยเข้าร้าน

เลือกแบบไหนดีคะ ถึงจะเข้ากับ จขกท.

ปล.ในรูปภาพตรงกลางคือผมที่เราเกิดครึ้มอกครึ้มใจ ยีเล่นแล้วฉีกสเปรย์ ผมปกติ เส้นเล็ก ไม่มีน้ำหนัก แล้วก็หยิกนิดๆค่ะ
ไม่ถือว่าตรงซะทีเดียว    

ผมปกติ ตามรูปนี้นะคะ

เวลามัดแล้วเป็นแบบนี้ค่ะ
1. ช่วยเลือกหน่อยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่