อยากขอคำแนะนำ Outlet ใน Paris ค่ะ

ได้ยินว่ามีอยู่สามที่ La Vallée Village, Marques Avenue Saint-Denis and Marques Avenue A6.  ไม่แน่ใจว่าอันไหนเดินทางสะดวกสุดหรือ น่าสนใจมากที่สุดคะ แล้วถ้าเทียบกับ Bicester village ในอังกฤษแล้ว ที่ไหนดีกว่าคะ เพราะถ้าหากที่อังกฤษดีอยู่แล้ว ก็คงไม่ไปที่ปารีสอ่ะค่ะ
รบกวนด้วยนะคะ

ปล. ความจริงมีเวลาว่างวันนึงเต็มๆ ในปารีสแต่ไม่อยากอยู่ในเมือง เพราะเคยไปเที่ยวมาแล้วครั้งนึง เลยอยากหาเที่ยวที่ใกล้ๆ เมือง
ค่าตั๋วถูกๆ เพื่อเดินทางไปเที่ยวแบบเดย์ทริปอ่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่