**** ขอพิกัดร้านตัดขนน้องหมา และคลีนิกหรือโรงพยาบาลสัตว์ย่านบางแคจ้า****

กระทู้คำถาม
มีน้องหมาอยู่ในครอบครองอยู่ 2 ตัว เป็นดัลเมเชียน กับ คอกเกอร์ น้องจุดค่อนข้างขี้โรคต้องหาหมอบ่อยๆ แล้วก็ฉีดยาทำวัคซีนตามปกติ

ส่วนคอกเกอร์ตัดขนประจำทุกเดือน คลีนิกที่หาอยู่ประจำมีบริการตัดขนด้วยดันเลิกกิจการ ต้องหาร้านใหม่ ร้องไห้ เลยจะรบกวนสอบถามพิกัดจากพี่ๆ น้องๆ ในนี้จ้า

สะดวกย่านบางแค พุทธมณฑล กาญจนาภิเษก เพชรเกษม เอกชัยช่วงที่เลยสามแยกบางบอน ไปทางจอมทอง หรือละแวกใกล้เคียงค่ะ รบกวนด้วยนะคะจุ๊บๆ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ราคาถูกมากเป็นคลีนิกอยู่ ในซอยเพชรเกษม 81 หน้าหมู่บ้านพงษ์ศิริชัย4  ( ฝั่งเดียวกันค่ะ ) จำชื่อคลีนิคไม่ได้ อยู่ติดกับ โรงงานไทยรุ่งยูเนี่ยนคาร์ค่ะ ปอมเมอเรเนียน  ขอโทษค่ะพอดีอ่านกระทู้ไม่จบ ที่นี้รับแต่ฉีดวัคซีนค่ะ ถ้าจะตัดขนต้องข้ามไปฝั่งตรงกันข้ามกับ สน.หนองแขมค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่