chernobyl diaries คือหนังที่ผิดหวังและห่วยที่สุดของผมในปี 2012

หลังจากที่ตั้งกระทู้หนังที่ชื่นชอบในปี 2012 แล้ว คราวนี้ขอเลือกหนังที่ห่วยและผิดหวังในปี 2012
นั่นคือเรื่อง chernobyl diaries หนังที่ทำให้ผิดหวังอย่างแรง หลายคนอาจจะชอบเรื่องนี้ แต่ผมผิดหวังมาก ยิ่งรู้ว่าเป็นผู้สร้างเดียวกับ paranormal activity ด้วยแล้ว เสียใจ concept หนังดี แต่ทำออกมาได้ห่วยๆ

แล้วหนังห่วยของคุณละครับ คือเรื่องไหน?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่