+ + + + เรื่องเกี่ยวกับ ..... "ไก่" + + + +

กระทู้สนทนา
ผมเองถือหุ้นน้องไก่ทั้ง CPF และ GFPT มาในช่วงปีที่ผ่านมา

มีทั้งขายขาดทุน และกำไรนิดหน่อยครับ

มาปีนี้ (วานนี้) หุ้นไก่เล็กราคาดีดขึ้นจนน่าตกใจ (แต่ก็ดีใจนะครับ)

แต่มาดูข้อมูลจากแหล่งต่างๆที่ค้นหามา เพื่อเตรียมปล่อยไก่ออก เลยลองนำมาเล่าสู่กันฟังครับ

ถ้าท่านอื่นมีข้อเสนอแนะก็แบ่งกันได้นะครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview