ขอคำแนะนำ..ผลิตภัณฑ์ที่นิยมใช้กับผมดัดยี่ห้ออะไรบ้างที่เพื่อนๆในห้องแป้งแนะนำคะ

เพิ่งไปดัดผมมาค่ะ ช่วงนี้เวลาเซ็ตใส่มู๊สตลอด แต่รู้สึกว่าพอใช้มู๊สผมจะดูแข็งกระด้าง ไม่เงาเลยค่ะ เลยอยากจะรบกวนเพื่อนๆในห้องแป้งช่วยแนะนำผลิตภํณฑ์ใส่ผมที่ใส่แล้วผมจะไม่แข็งกระด้าง แล้วเด้งไปลอนสวยค่ะ  ขอบคุณมากๆๆค่ะ และ สวัสดีปีใหม่ด้วยนะค๊า  ยิ้ม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่