อยากสอบถามการใช้บริการ Premiere Lounge หรือ Platinum Lounge ของห้าง Central หน่อยครับ

คือ วันนี้ ผมเพิ่งได้รับบัตร Premiere Lounge Pass ของ Central Credit Card มา อยากสอบถามเกี่ยวกับการใช้บริการว่า

ปกติก่อนเข้าบริการ  จะต้องแสดงบัตร หรือ ต้องลงชื่อด้วย หรือไม่ อย่างไรครับ  แล้วในแต่ละวัน  มีเงื่อนไขจำกัดเวลาหรือ

จำนวนครั้งในการใช้บริการหรือเปล่าครับ

แล้วถ้าสมมติวันนั้น  ผมเกิดเข้าๆออกๆหลายครั้ง  เช่น  ไปเข้าห้องน้ำบ้าง  ทานข้าวบ้าง  แวะช้อปปิ้ง ไรประมาณนี้  

จะต้องแสดงบัตร  หรือ ลงชื่อทุกครั้ง เลยเหรอครับ  หรือว่าแค่ครั้งแรกครั้งเดียว  หรือไงอ่ะครับ  ผมนึกภาพไม่ค่อยออกอ่ะครับ

ใครพอทราบบ้าง รบกวนหน่อยครับ

ขอบคุณมากครับ

ปล. อยากบอกว่าผมตื่นเต้นมากๆอย่างแรงที่ได้บัตรนี้  เพราะไปเดิน Central บ่อย  แบบว่าเห็น Lounge ของทางห้างแล้ว  ก็รู้สึกอยากเข้า

กะเค้าบ้างไรบ้าง อิอิอิ  และไม่คิดว่าตัวเองจะได้  เพราะผมไม่รู้เงื่อนไขที่จะทำให้ได้ด้วยซ้ำไป  แต่อยู่ดีๆก็ได้มาเหมือนเป็นของขวัญปีใหม่
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5
ไปทีไร ไม่เห็นจะเคยตรวจบัตรเลย - -"
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่