ตามมาหมอจัดฟัน บ้านดอน ระหว่าง หมอไพรัช เสาวลักษณ์ 2 กับ หมอกรรณิการ์

อ่านในกระทู้เก่าๆ มี ชื่อของ 2 ท่านนี้ เป็นหมอจัดฟันยอดนิยมในสุราษฎร์ค่ะ
เพื่อนๆมีความคิดเห็นว่าอย่างไรมั่งค่ะ
ได้ข่าวหมอไพรัช โหด แต่ ไม่เป็นไรค่ะ ขอให้ทำออกมาแล้วดีก็พอ
ส่วนหมอกรรณิการ์ เค้าว่า จบเอก ด้านจัดฟัน
ยังไงแนะนำด้วยนะค่ะ
หรือมีทันตแพทย์จัดฟันท่านอื่นแนะนำมาได้ค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่