มาปกป้องข้อมูลระบบจากไวรัส ด้วย โปรแกรม Shadow Defender กันครับ

กระทู้สนทนา
สวัสดีครับทุกท่าน กระผม Hunter Virusมีโปรแกรมดีๆจะมานำเสนอครับ
ชื่อตอนว่า มาปกป้องข้อมูลระบบจากไวรัส ด้วย โปรแกรม Shadow Defender กันครับ
ผมเคยนำเสนอไปแล้ว เกี่ยวกับโปรแกรมทำนองนี้ หลายท่านคงเคยลองแล้ว คือ Shadow User นั่นเอง วันนี้ผมเลยมาแนะนำอีกตัวครับ นั่นคือ โปรแกรม Shadow Defender ครับ
การทำงานคล้ายๆกันกับ Shadow User เลยครับ หลักการเหมือนกันเลยครับ Restart เมื่อไหร่ กลับสภาพเดิม แน่นอนไวรัสและ ผลพวงของมันก็หายไปด้วยซึ่งในไดรว์ที่ป้องกันไว้จะไม่โดนรับและเรายกเว้นโฟลเดอร์ที่ไม่ต้องการให้คืนค่าได้ครับ เลือกฉพาะได้ครับ เช่น MyDocument หรือโฟลเดอร์ Anti Vitrus ครับ นอกนั้นให้ล็อกหมดได้ครับ
แก้ไข ต้องขออภัยที่ทำให้บางท่านขัดเคือง และผมไม่อยากให้ทีมงานพันทิพย์ต้องลำบากใจ เลยขอลบลิ้งค์ออกครับ ผมมีเจตนาต้องการเสนอแนะสิ่งดีๆให้เท่านั้นเองครับ
ใครที่สนใจลองไปดูที่ http://www.shadowdefender.com/
ให้ดูหน้าตาของโปรแกรมจะเป็นดังรูปครับ
จะมีแถบบอกสถานะด้วยครับ ด้านบนครับ ตามรูปครับ

แก้ไข

ขอความกรุณาอย่าเข้ามาป่วนเลยครับ  ท่านกำลังสร้างกรรมขึ้นเรื่อยๆ นะครับ

ถ้าคิดว่าท่านทำถูกแล้ว คงไม่มีใครมารุมประนามท่านหรอกครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่