เหมือนเป็นสิวแข็งๆเป็นไตใต้หนังหน้าเลยค่ะ แต่ไม่มีหัว ทำไงดีคะ T^T

กระทู้สนทนา
เพิ่งมาตั้งกระทู้ขอความช่วยเหลือสาวๆห้องแป้งค่ะ รบกวนหน่อยนะคะ
คือก่อนหน้านี้เราเจ็บๆที่หน้า แล้วพอคลำๆดูก็เหมือนมีอะไรแข็งๆเป็นไตใต้ผิวหนัง
คิดว่าคงสิวอักเสบ มันไม่มีหัวสิวเลยนะคะ เราก็เลยทายาสิวไป
ผ่านไป 2-3 วันหายเจ็บแล้ว แต่จับๆดูยังมีก้อนแข็งๆอยู่เลยค่ะ
ทำไงกะมันดีคะ กลุ้มใจมากเลย T^T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่