ขอรับบริจากเลือด ให้น้องหมูหยอง เพื่อเข้ารับการผ่าตัดมะเร็งครับ

กระทู้สนทนา
ขอรับบริจากเลือด น้องสุนัข อายุ 1-7 ปี ขึ้นไป น้ำหนัก 17 kg
สามารถ บริจากได้ที่ รพ. สัตว์เกษตร บริจากได้ทุกวัน ตั้งแต่ 8 โมงเช้าถึงบ่ายสอง
ยกเว้นวันศุกร์ เปิดรับบริจาก ถึง 11 โมงเช้า รบกวนงดน้ำ และอาหาร หลังเที่ยงคืน
ก่อนบริจาก นะครับ น้องหมาของผม ต้องผ่าตัดด่วน เอาก้อนเนื้อมะเร็งออก ต้องได้เลือดก่อนวันที่ 23/12/2555 นี้ครับ เพราะน้องต้องเข้ารับการผ่าตัดวันที่ 25/12/2555 นี้ รบกวนเพื่อนๆ พาน้องหมาไปบริจากให้ด้วยนะครับ ถือว่า ทำบุญนะครับ
แจ้งความประสงค์ ขอบริจากให้ น้องหมูหยอง เจ้าของชื่อ ธีรเมศร์ ชุติเลิศธนากิตติ์
ขอขอบคุณผู้ที่ไปบริจากให้ไว้ล่วงหน้านะครับ เพราะตอนนี้หา น้องสุนัขที่ น้ำหนัก 17 kg
ขึ้นไปไม่ได้เลย ขอรบกวนด้วยนะครับ ช่วยบอกต่อๆ กันด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่