มีปัญหาการ log in เข้า instagram ค่ะ

กระทู้สนทนา
ตอนนี้ใช้ samsung galaxy mini อยู่หน่ะค่ะ พอดีว่าเมื่อเช้านี้เครื่องมันดับไป
ซึ่งมันก็แทบจะเป็นเรื่องปกติของโทรศัพท์เราเลย ดับบ่อยมากไม่รู้สาเหตุเหมือนกัน
ทีนี้ ปัญหาอยู่ที่พอเปิดเครื่องมาใหม่ LINE กับ Instagram มีปัญหาค่ะ
เหมือนกับว่าข้อมูลไม่ได้ Install ไว้ในเครื่อง เราเลยลบแล้วโหลดใหม่ ติดตั้งใหม่
ปัญหาอยู่ที่ Instagram ไม่ได้สามารถ log in ได้ มันขึ้นว่า
" error your account has been disabled for violation of our terms of service" ซึ่งค่อนข้างมั่นใจค่ะว่าไม่ได้โพสต์รูปไม่ดีหรือว่าทำผิดกฎแน่นอน
ลองลบแล้วโหลดใหม่หลายครั้งแล้ว ทั้งเปลี่ยน password ลองเข้าใหม่ก็แล้ว ยังไม่ได้เลยค่ะ แต่พอ log in ในเว็บไซต์ผ่านคอมพิวเตอร์สามารถเล่นได้
แสดงว่า account ยังไม่ถูกลบ น่าจะเกิดปัญหาจากโทรศัพท์ถูกต้องรึเปล่าคะ
ยังไงรบกวนผู้รู้ช่วยแก้ปัญหาทีนะคะ เป็นมาตั้งแต่ช่วงเช้าแล้วค่ะ

จากคุณ instalover ( Ticket ID : 366684)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่