ผู้หญิงก็จัดสวนเองได้ค่ะ ประหยัด งบประมาณหลักพันบาท ^^

เริ่มจาก ที่บ้านมี โต๊ะหิน 1 ชุดค่ะ ซื้อมา แต่ไม่ค่อยได้นั่ง เลยเกิดความเสียดาย ไอเดียจึงบรรเจิด จัดสวนหย่อมเล็กๆ สำหรับนั่งเล่นๆค่ะ  

จัดเองเลยค่ะ ซื้อของเอง เลือกเอง ออกแบบเอง แต่มีคนช่วยยกโต๊ะหินนะค่ะ ไม่สามารถยกได้เองคนเดียวจริงๆ อิอิ

เริ่มจากสวนข้างบ้าน เล็กๆ ไม่ได้ทำอะไร เลยย้ายโต๊หินมาวางค่ะ

[

คนช่วยย้ายโต๊ะหินคร่าา อิอิ

แผ่นหินที่ซื้อมา รวมประมาณ 4000กว่าบาทค่ะ  

อิฐแดง ก้อนละ 15 บาท

แผ่นพื้นสีแดง ส้มเขียว แผ่นละ 80 บาท

บล็อกช่องๆ ก้อนละ 50 บาทค่ะ

หินขาวถุงละ 80 บาท

หินน้ำตาลถงละ 130 บาท

ตาข่าย เมตรละ 50 บาทค่ะ

ตุ๊กตายีราฟ ชุดละ 500 เป็ด 500

อื่นๆเป็นของที่มีอยู่แล้วค่ะ ทุกอย่างซื้อที่ สนามหลวง 2 ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่