อยู่จุดๆนี้ได้ไง เฮ้ยย!! เตียงข้างๆนอนเอากัน..แบบนี้ก็ได้หรอ มันใช่หรอว่ะ??

......คิดยังไงกันครับ
คือผมขอระบายอะไรหน่อยนะคับ คือเราเป็นนักศึกษาคับ ก็คืออยู่หอคับ แล้วคราวนี้ เราก็มี room mate เป็นผู้หญิงคับ เป็นญาติกัน แล้วหอเรามี2เตียงแต่ห้องนี่เราเป็นเจ้าของครับก็คือเราจ่ายนั่นเอง ง่ายๆคือนางมาอาศัยอยู่กะเรา แล้วเรื่องมีอยู่ว่า วันนึง นางพาผู้ เข้าห้องแล้วเอามานอนด้วยอ่ะ ซึ่งก็ถูกต้องครับ ...แน่นอนคับ.... แต่นางก็รู้นะว่าเรายังไม่นอนเพราะเราเปนคนนอนดึกมากกก!!  เรียกว่านอนเช้าเลยก็ได้ แต่นางก็ยังปฏิบัติกิจ..ของนางต่อ ซึ่งเราก็ไม่เคยเจอเหตุการณ์แบบนี้มาก่อนเลยคับ__ถ้าถามว่าทำไมเราถึงรู้อะหรอคับ ต่อให้ความมืดมันปิดบังได้แต่ยังไง เสียงมันก็ฟ้องอยู่ดี ไม่ว่าจะเป็นเสียงแกะซองถุงยาง,เสียงการกอดจูบ ถึงจะไม่ได้ดังออกมาเป็นเสียงคราง แต่ เราไม่ได้โง่พอที่จะไม่รู้นะครับอย่างมากก็แค่ทำเป็นไม่รู้ เราก็ได้แต่นอนใส่หูฟัง เฉยๆๆ  เราไม่ได้ Anti เรื่องแบบนี้เลยนะคับแต่ เราไม่คิดว่าจะมีคนทำ อะไรขนาดนี้ เราว่ามัน อุกอาจ มากกกกจริงๆนะ สำหรับเราถึงแม้มันจะเป็นเรื่อง Natural ของ มนุษย์ทั่วไปก็เถอะ.....ซึ่งในระหว่างที่เราพิมระบายลง พันทิป เนี่ย!! กิจกรรมระหว่างคน2 คน ก็ยังดำเนินต่ออยู่นะคับ ถึงแม้คนที่ยังไม่หลับอย่างเราจะนอนอยู่ข้างๆ อธิบายมาเป็นคำพูดไม่ถูก ไม่รู้จะ โกรธ รังเกียจ หรือเฉยๆดี
*** เอาเป็นว่าฝันดีนะครับ***

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่