ทริปแบบรายการ Hangover thailand2015 ต้องทำไงคะ?

คือเราดูรายการ Hangover Thailand2015 อะค่ะ
ที่ไปดำน้ำกันหลายๆเกาะ แบบนอนบนเรือ รู้สึกชอบมากกกกกกก
ชอบที่ได้ดำน้ำ ไปเกาะนั้นนี้ ดูน่าตื่นเต้นมากค่ะ

เราเลยอยากถามว่า มีใครพอทราบมั้ยคะว่าต้องซื้อทริปแบบนั้นที่ไหน? ราคาประมาณเท่าไรคะ?
อย่างในรายการ ไปกัน 4วัน3คืน คือเราไม่ต้องไปหลายวันขนาดนั้นก็ได้ค่ะ5555
แล้วการจะไปดำน้ำแบบนั้นได้ ต้องมีพื้นฐานมาก่อนมั้ยคะ? เราไม่เคย dive อะค่ะ เคยแต่ snorkelling.

สนใจมากค่ะ คิดว่าปีหน้าจะไป
รบกวนผู้รู้ตอบด้วยนะคะ อมยิ้ม02อมยิ้ม02อมยิ้ม02
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่