ฝากเรื่องร้องเรียนถึงผู้ว่า กทม. ทางเว็บ ได้ผลจริงไหมคะ

เรารู้มาว่าเค้ามีให้ฝากเรื่องได้ แต่เราอยากให้เค้าแก้ไขจริงจัง หรืออย่างน้อยเอาเรือ่งไปดู ไปพิจารณาจริงๆ ไม่ใช่แค่มีเว็บบอร์ดไว้อย่างนั้น

ใครเคยแจ้งเรื่องร้องเรียนแล้วได้ผลบ้างไหมคะ ถ้าไม่ได้ผล หวังผลไม่ได้ เราจะหาทางอื่นที่ดีกว่านี้ แต่เราก็ไม่ได้รู้จักภายในใดๆ คงยากแหละ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่