คิดว่าเรื่องดราม่าพาเด็ก 12 ขึ้นคอนโดจะเกี่ยวกับธุรกิจไหม?

ก่อนอื่นผมก็ขอกล่าวไว้ก่อนเลยว่าผมอยู่ทีมคุณนามสมมุติ B
นะครับแต่ทว่าผมก็ไปนั่งฟัง DJ ปืนในห้องอะแหละครับ
แล้วมีคนกดพิมพ์โข่งมาประมาณว่าให้กำลังใจ DJ ปืนอะครับผมก็เลยรู้สึกสงสัยว่า เขาน่าจะได้ดูคลิปที่คุณ B ลงไว้เมื่อสักพัก แล้วหนะครับ
ผมก็เลยแอด ไปถามเขาว่า มองยังไงถึงยัง รู้สึกสงสารเห็นอกเห็นใจเขาอยู่ครับ?
เขาก็ดึงผมเข้า Talktalk ห้องเขาอะครับก็คุยกันมาสักพัก เขาบอกว่าลองมองมุมกลับกันว่าคนที่เปิดประเด็นมาจากคุณ หนู เป็นเรื่องเกี่ยวกับธุรกิจหรือป่าวเพราะว่าคุณหนูก็เคยเป็นดีเจในห้องนั้น แล้วอาจจะมาช่วยปั่นห้องให้ห้องนั้นโดนยุบ เพื่ออดีตห้องตัวเองจะได้ Boom มันจะมีเอี่ยวเรื่องนี้ไหมครับ ลองมาคุยกันดู #ทีมB #ทีมหนู

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่