อยากทราบว่า ชาวแอสกาด ในจักรวาล มาเวล v.หนัง เป็นที่รู้จักแค่ไหนครับ

อย่างเช่น ธอร์ หรือ โอดิน ดังไหม ในความติดของ อนาจักรอื่นๆ เช่น แซนดร้า ครี
จะรู้จักไหม แล้วถ้ารู้จัก คิดว่าความก้าวหน้าทาง เทคโนโลยี ใครจะไปไกลกว่ากัน
แล้วถ้ารู้จักมุมมอง ของชาวแซนดร้ามอง แอสกาดยิ่งใหญ่ไหม หรือแค่ อนาจักรนึ่งเท่านั้น
อีกนิดครับ ธานอส รู้จักโอดินไหม เพราะโอดินเก็บของวิเศษไว้มากมาย เป็นผมจะบุกไปทีแรกเลย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่