พื้นที่จัดเก็บในไอแพดไม่เพียงพอค่ะ ทำยังไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
ไอแพดมินิค่ะน่าจะ16gb แต่มันเขียนที่ความจุ12.7กิกะไบต์ เหลือไห้ไข้ 5.3กิกะไบต์  อัพเป็นเวอชั่น8.4 I pad mini 1ค่ะ
(หนูอาจจะเขียนไม่ครบน่ะค่ะ ช่วยตอบที ) หนูไม่รู้ว่าทำยังไงจริงๆค่ะ
เพราะเห็นบนหน้าจอล็อคมันขึ้นว่า
Not enough storage
This iPad cannot be backed up because there is not enough iCloud available.
You can manage your stored in settings.
(รอคำตอบอยู่น่ะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่