ผิดปกติไหม!! สั่ง LED TV ขนาด ใหญ่จาก IT CITY ตอนซื้อก็ดี วันนี้ของมาส่งโทรมาบอกว่าต้องติดตั้งเอง

แถมยังมาบอกว่าต้องขอเปิดกล่อง ก่อนนำมาส่งที่บ้าน เพื่อเอาใบรับประกันออกมา

ของจะแค่มาส่งเฉยๆ ไม่ได้รวมการติดตั้ง

เพราะเป็นแค่พนักงานจัดส่ง

อ้าว แบบนี้ตรวจรับสินค้ายังไง กล่องก็เปิดแล้วอะไรแล้ว

ปกติเขาบริการกันแบบนี้เหรอครับ

แล้วถ้าของเสียจะทำยังไง

คือผมต้องการให้เขาทดสอบให้ด้วยว่า ทีวีที่เอามาส่งใช้ได้ ไม่ใช่เอามาวางก็ไป
ไม่ได้มีการติดตั้งแบบต้องเจาะผนักอะไรแค่แกะกล่องออกมา ตั้งไว้แล้วทดสอบว่าเปิด ได้ สีไม่เพี้ยนไม่มี dead pixel
เพราะผมไม่ได้เห็นของก่อนตอนแรกครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่