ส่งกระเป๋าไปสนามบินนาริตะ แล้วรับกระเป๋าได้ตรงไหนครับ

ปลายปีนี้ผมมีแพลนไปเที่ยวญี่ปุ่น จะใช้บริการส่งกระเป๋าเดินทางจาก ทาคายามา ไป นาริตะ
อาจจะเป็น Yamato, JR Post หรืออะไรก็ได้แล้วแต่ว่าที่ ทาคายามา มีของเจ้าไหน

คำถาม คือ

1. กระเป๋าเดินทางที่ถูกส่งไปรอที่นาริตะ จุดรับกระเป๋าอยู่ที่ไหนครับ
2. ในนาริตะแต่ละเจ้าจะมีจุดรับของบริษัทตัวเองหรือรวมกัน เช่น Yamato ก็รับที่จุดรับของ Yamato
     JR Post ก็มีจุดรับของ JR Post แยกกัน หรือเปล่า

ผมกลับสายการบิน AirAsia X เที่ยว 9.15 เช้าครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่