เป็นเกย์ แต่รู้สึกว่าตัวเองชอบผู้หญิง

สวัสดีครับเพื่อน ไม่รู้ว่ามีใครเป็นแบบผมมั้งไหม
ผมเป็นเกย์นะ แต่เพิ่งรู้สึกชอบผู้หญิง แล้วก็เป็นเฉพาะกับคนนี้ครับ
ผมเพิ่งย้ายเข้ามาทำงานที่ไหม เธอเป็นรุ่นพี่ผมครับ
วันที่ผมเข้ามาเค้าก็เทรนนิ่งผมเกี่ยวกับในแผนกที่เค้ารับผิดชอบครับ (ปกติเข้างานใหม่จะต้องมีการเทรนนิ่งก่อนเริ่มงานอยู่แล้ว)
ผมรู้สึกชอบเค้าตั้งแต่วันแรก แล้วก็เป็นกับพี่เค้าแค่คนเดียว
พี่เค้าไม่ได้หน้าตาดีมากนะครับ ไม่ได้ขาวอะไรด้วย แต่อะไรดลใจให้ผมเป็นอย่างนี้ก็ไม่รู้
ผมจะรู้สึกเขิลเวลาได้คุยกับพี่เค้า บางทีก็ไม่ได้กล้ามองหน้าพี่เค้าด้วยซ้ำ
ปกติผมไม่เคยจินตนาการว่าจะต้องแต่งงานมีลูก แค่คิดว่าอาจอุ้มบุญหรือหาเด็กกำพร้าเลี้ยง
แต่กับพี่เค้าผมคิดเลยเถิดไปถึงเรื่องนั้น
ไม่ทราบเพื่อนๆที่เป็นเกย์เคยเป็นแบบผมมั้งไหมครับ
ไม่รู้ว่าควรจะทำยังไงดีต่อ หมายถึงบอกชอบทั้งๆที่เป็นเกย์ หรือแอบชอบอย่างนี้ตลอดไป
ก็ยังงงตัวเองว่าชอบผู้หญิงได้ยังไง ผมคิดอยากจะคบกับพี่เค้า แต่กลัวอนาคตผมรักษาเค้าได้ไหม
หรือเค้ากล้าเริ่มที่จะรู้จักผมไหม คิดไม่ตกจริงๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่