STRANGE SOUNDS เสียงจากท้องฟ้าทั่วโลก

เท่าที่รู้มันคือ เสียงที่มาจากท้องฟ้า เป็นเสียงต่างๆ เกิดขึ้นทั่วโลกมาตั้งแต่หลายปีก่อน แต่ยังไม่มีใครบอกมาบอกได้แน่ชัดว่าเสียงมาจากไหน เกิดขึ้นได้อย่างไร ใครเป็นคนทำขึ้น เรื่องนี้มันแปลกมาก แต่ในความคิดผม มันน่าจะมีส่วนเกี่ยวข้องกับ HAARP หรือป่าว ใครพอมีข้อมูลอะไรแชร์หน่อยครับ หรือใครจะรวบรวมข้อมูลแล้วตั้งเป็นกระทู้ให้ศึกษาก็ยินดีมากครับ คิดว่าข้อมูลคงมีไม่มาก เพราะยังอธิบายไม่ได้ ยังไงลองมาแชร์ความคิดกันครับ.
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่