ปรึกษา อยากขายข้าวกล่องแช่แข็งครับ

สวัสดีครับ ปกติเป็นร้านขายเบเกอรี่ครับ มีที่นั่งกิน แต่อยากเพิ่มรายได้ด้วยการขายข้าวด้วยครับแต่ไม่สะดวกทำเอง เลยอยากได้เป็นข้าวกล่องแช่แข็ง
     อยากปรึกษาว่า ข้าวกล่องแช่แข็งที่อร่อย รับมาราคาไม่สูงมาก (ปกติขายเด็กมัธยมครับ) หาซื้อจากไหนหรอครับ ไม่ค่อยอยากได้แบบในเซเว่นอะครับ
     ขอคำแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณครับอมยิ้ม17
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่