KTB netbank มีปัญหา/เข้ารับบใช้งานไม่ได้

.....ธนาคารสีฟ้า มีสีขาวนิดนึงครับ.....
จริงๆตอนเช้าล็อกอินในโทรศัพท์มันได้นะ แต่บ่ายวันนี้ก็ลองล็อกอินในคอมดู
คือในคอมมันจะมีช่องให้กรอกตัวเลข6-7ตัวตรวจสอบความเป็นมนุษย์อะไรนั่น ซึ่งในโทรศัพท์ไม่มี
คือผมมั่นใจมากๆว่ากรอกรหัสถูก คือครั้งแรกผิดก็เฉยๆ พอครั้งที่สองรู้สึกไม่ดีละ

จนครั้งที่สามมันแจ้งว่าใส่รหัสไม่ถูก TT__TT และก็โดดระงับไป
แล้วระบบก็ส่งอีเมล์มาว่า ให้ไปปลดล็อค........ที่ตู้เอทีเอ็ม........ (อ่อมมมมม)

ก็เลยลองแจ้งปัญหาไปทางอีเมล แต่ก็ได้ข้อความตอบกลับมา
ก็บอกรายละเอียดวิธีปลดล็อคที่ตู้เอทีเอ็ม(พร้อมขั้นตอน)

ปัญหาของผมก็คือ ตอนนี้อยู่ ตปท ครับ ก็นั่นแหละครับ มันไม่มีตู้เอทีเอ็มธนาคารดังกล่าว-_____-

มันจะมีวิธีแก้อื่นอื่นๆไหมครับ ถ้ามีก็ช่วยบอกผมทีครับ
#แท็กผิดไม่ว่ากันนะครับ.....ขอบคุณล่วงหน้าครับ หัวเราะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่