สอบถามเรื่อง สมัคร ม.ราม ของ เด็ก ตจว. ที่ไปสอบอย่างเดียว ส่วนกลางค่ะ

พอดีอยู่ ตจว. ค่ะ (เพชรบูรณ์) แล้วอยากลง มนุษย์ อิ้ง แต่ส่วนภูมิภาคไม่มี
ลงส่วนกลางได้ไหมคะ?
นานๆทีเข้าเรียน (ว่างจากการทำงาน ตจว.) ได้ไหม?
แล้วถ้าจะสอบ ต้องลง กทม. เลยใช่ไหมคะ?
มีกิจกรรมจำเป็นที่ต้องเข้าม. ไหมคะ?
ปี 1 เรียนที่ไหน? ต้องเข้าเรียนไหม?
อยากเรียนกระบวนการเรียนของ ม.ราม ค่ะ
ถ้าสมัครออนไลน์ ต้องไปยืนยันที่ มร. เลยไหมคะ? หรือยังไง?
พอดีศึกษาในอินเทอร์เน็ตแล้วไม่เข้าใจ
มนุษย์อิ้ง ราม ถ้าศึกษาเอง ข้อสอบยากไหมคะ?

ไม่ต้องตอบเป้ะๆก็ได้ค่ะ รวบรัดก็ได้555
ขอบพระคุณอย่างสูงล่วงหน้าค่ะ ไม่มีเพื่อนเลย แต่ก็หวังอยากมี เพราะลงเพราะทำงาน 555

fb : Pintah (พอดีปิดเฟสที่เล่นประจำอยู่ (Fern W. Pintah))

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่