ออกกำลังกายมาเกือบเดือนแล้วไม่ลดสักที ท้อมากค่ะ

*กระทู้แรกนะคะผิดยังไงขอโทษด้วยค่ะ
*ยืมไอดีเพื่อนมาค่ะ
เข้าเรื่องเลยนะคะ คือ รู้สึกว่าตัวเองอ้วนไปแล้วสูง160หนัก55 แล้วเป็นคนเหนียงเยอะด้วยค่ะแค่ทำไรเหนียงก็ออกแล้ว พยายามปั่นจักรยานไฟฟ้าค่ะทุกวันวันละ30นาที นิสัยการกินเปลี่ยนไปบ้างเริ่มไม่ค่อยกินจุกจิกถ้าหิวจะพยายามกินนมจืด ส่วนอาหารกินทุกมื้อค่ะแต่กินน้อยลง ก่อนนอนก็พยายามซิดอัพ50ที พยายามทำทุกวันแต่น้ำหนักไม่ลดเลยค่ะ แต่พุงยุบค่ะแต่ยุบไปนิดเดียว ตอนนี้ท้อมากพยายามเท่าไหร่น้ำหนักก็ไม่ลด ขอคำปรึกษาด้วยค่ะว่าควรทำไงดี ขอบคุณมากนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่