อยากทราบว่าแครอทอบแห้ง เดี๋ยวนี้ซื้อทานจากที่ไหนคะ เสริชหาเจอแต่ขายเป็นอาหารกระต่าย;v;

อยู่ๆก็อยากทานมากเลยค่ะ จำได้ว่าตอนเด็กๆเหมือนมีญาติสักคนไปเที่ยวแล้วหิ้วกลับมาฝาก อร่อยมากลูกเต่าน้อย

ลักษณะที่จำได้ตอนนั้น เหมือนจะหั่นเป็นแว่นแล้วอบแห้งค่ะ แทะเพลินมาก อร่อย หวาน

เท่าที่เสริชเจอมีแต่ที่ขายตามเว็บอาหารกระต่าย/สัตว์ฟันแทะ ไม่แน่ใจว่าสั่งมาจะกินได้ไหม(+ส่วนใหญ่เป็นแบบสับชิ้นเล็กแล้ว)เม่าตาสว่าง

ใครทราบช่วยบอกทีค่ะ คิดถึงรสชาตินั้นมากๆ เม่าแพนด้า
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่