คนเสื้อแดง ตลกมากเลยค่ะ ที่ดันไปเชื่อภาพนี้ ฮิฮิฮิ ...ตลก จน เอ็มม่า ขำแทบฟันหลุดเลยค่ะ (เอ็มม่า ซ่าทุกวัน)

กระทู้คำถาม

ก็เห็นๆ อยู่ว่าเป็นภาพตัดต่อ      เอ็มม่า ไม่ใช่คนเก่งเรื่องการตัดต่อกราฟฟิกคอมพิวเตอร์    ยังมองออกเลยว่ามันเป็นภาพปลอม  สังเกตดูจากภาพทุกภาพคมชัด   ยกเว้นภาพคุณทักษิณค่ะ    เด็กมันยังรู้  ผู้ใหญ่ดันแกล้งไม่รู้ซะงั้น  5555555555

ไม่รู้คนเสื้อแดงในห้องราชดำเนิน  เชื่อไปได้ยังงัยว่าเป็นภาพจริง  เฮ่อ เพลียค่ะ    (หรืออาจจะแกล้งเชื่อ  จนเชื่อไปจริงๆ  เฮ่อ กุ้มหนัก)

วันนี้เอ็มม่า  ลองเสิร์ซ ดูในกูเกิ้ล  ด้วยคำว่า  thaksin shinawatra  Lee Kuan Yew singapore funeral    เชื่อมั้ยว่า สำนักข่าวต่างประเทศ  ไม่มีข่าวและไม่มีภาพอย่างที่เอามาแอบอ้างกันเลย

บอกตรงๆนะคะ   เอ็มม่าขำมากเลย    เชื่อกันไปได้    เหนื่อยใจจริงๆ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่