เป็นลูกหนี้ ธอส. อยู่แล้ว จะขอกู้เพิ่ม โดยไม่ต้องประเมินหลักประกันและไม่ต้องจดจำนองใหม่ได้ไหม

ผมกู้ Soft Loan จาก ธอส. ช่วยบ้านน้ำท่วม ดอกเบี้ยพิเศษ 3%  

กำลังผ่อนอยู่ยังไม่หมด

อยากกู้เพิ่มมาต่อเติมบ้าน  ส่วนที่เพิ่ม อาจจะเป็นดอกเบี้ยลอยตัวก็ได้

โดยไม่ต้องประเมินหลักประกันใหม่ ไม่ต้องจดจำนองใหม่

เป็นไปได้ไหม ครับ

หลักประกัน(บ้านผม) และ รายได้ของผม เพียงพอเหลือเฟือ กัน วงเงิน เก่า+ใหม่ แน่นอน

ดอกไม้

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่