ของขวัญวันวาเลนไทน์เเฮนเมดให้เเฟนเเต่ยังไม่รู้ว่าจะทำอะไร ใครมีไอเดียมาเเชร์กันค่ะ

เคยเอากระดาษสีสวยๆมาเขียนความในใจเเล้วไส่ในเเคปซูลยาใสใส ไส่ขวดโหลอีกทีมันน่ารักดีนะค้ะสีสันสวยด้วย
เเต่เคยทำเเล้วไม่อยากทำซ้ำอีก อีกอันคือเอาไม้ไอติมมาทาสีชมพูเเล้วเขียนข้อความลงไปบนไม้ทำเหมือนเซียมซีที่เราไปเสี่ยงกันตามวัดเลยค่ะ
ใครยังไม่มีไอเดียเอาสองไอเดียนี้ไปลองดูก็ได้นะค้ะ เเต่ปีนี้อยากเปลี่ยนเเล้วใครมีไอเดียอื่นๆมาเเชร์กันค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่