ร้าน Vegan Food หรือ Vegan Bekery แถวสถานี รถไฟฟ้า ห้วยขวาง มีไหมครับ หรือ ในละแวกนี้มีที่ไหนแนะนำบ้างครับผม

อยากถามพี่ๆ ว่า ในละแวกสถานีรถไฟฟ้า  ห้วยขวาง มีร้าน อาหาร Vegan Food หรือ Vegan Bekery ไหมครับ พอดีผม กับ เพื่อน คนอเมริกัน เพิ่งมาแถวนี้เป็นครั้งแรก ว่าจะไปหา ข้าวทาน กับร้าน เบเกอรี่ อร่อยๆ ครับ หรือ ต้องนั่งรถไฟไป เซนทรัลพระราม 9 กับ เอสพลานาด แต่ไม่แน่ใจ ว่าจะมีหรือเปล่า  หรือเป็นอาหารอินเดีย อร่อยๆ ก็ได้ครับ  

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่