มีใครรู้บ้างว่า ที่เขาเล่นเวทกัน ในสวนลุมมันเป็นชมรมหรือใครก็เล่นได้ครับ

มีใครรู้บ้างครับว่า เครื่องเล่นเวทในสวนลุม ที่มีเป็นจุดๆตรงนั้น ผมเห็นบางจุดมีคนเล่นเยอะบางจุดมีคนเล่นน้อยอันนี้เป็นชมรมของเขาหรือว่าใครก็สามารถเข้าไปเล่นได้ครับ แล้วถ้าผมจะเข้าไปเล่น ต้องเสียค่าเล่นไหมครับ หรือ ต้องทำยังไงไหมครับ ใครรู้ช่วยแนะนำทีครับ ไปวิ่งทุกวันเห็นแต่ไม่กล้าเข้าไปเล่นครับ ใครเล่นอยู่ หรือร็ช่วยบอกทีครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่