[18+] ช่วยด้วยครับ แฟนร้องเพลงแฮมทาโร่ระหว่างมีอะไรกัน ผมควรทำยังไงดี? T_T

รบกวนขอประสบการณ์จากทุกคนหน่อยครับ ตอนนี้ผมคบกับแฟนมา 5 ปีแล้วตั้งแต่ ม. ปลาย ตั้งแต่เข้ามหาลัยมาก็มีอะไรกันปกติ จนมาวันนี้ระหว่างมีอะไรกัน แฟนผมก็ร้องนะครับ... แต่ร้องเป็นเพลงแฮมทาโร่!!! (ถ้าใครไม่เคยฟัง เลื่อนลงไปกดฟังได้เลยครับ) คืออยู่ๆก็ร้องขึ้นมาว่า "ของอร่อยที่สุดก็คือ เมล็ดทานตะวัน~" แล้วก็ร้องอยู่แบบนี้ คือมันก็ตลกดีนะครับ แต่ถ้าร้องเพลงนี้ทุกรอบ หรืออาจจะเปลี่ยนเพลงร้อง ผมก็คงไปไม่เป็นเหมือนกัน
อยากทราบว่ามีใครเคยมีประสบการณ์แบบนี้ไหมครับ ถ้าใครมีแล้วผ่านพ้นมาแล้ว ขอหนทางแก้ไขด้วยครับ T_T
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 5

ดีแล้วครับที่ไม่ร้อง " เราจะทำตามสัญญา  ขอเวลาอีกไม่นาน "

เพี้ยนเพลียเพี้ยนเพลียเพี้ยนเพลีย

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 48
แฟนคงอยากให้คุณคึกขึ้นไรงี้มั้งคะ
ได้เวลาซอย ซอยแล้วซอยแล้วแฮมทาโร
สนุกสนาน ด้วยทวงท่านะแฮมทาโร (ท่อนนี้แฟนคุณคงร้องในใจ)
แล้วก็โผล่มา "ของอร่อยที่สุดก็คือ เมล็ดทานตะวัน" ไรงี้
ความคิดเห็นที่ 25
ล่าสุดแฟนบอกจะร้องชาลา เฮดชาลาครับ ผมยอมแล้วจริงๆ เฮ้ออออ
ความคิดเห็นที่ 14
เพี้ยนเพลีย
รีบหาประสบกามจากหนัง AV  ด่วน!!! ย้ำว่า ด่วน!!!!
ก่อนที่แฟนคุณจะแกะเมล็ดทานตะวันกินไปด้วยระหว่างกิจกรรมพิเศษ
หรือไม่ก็ก่อนที่แฟนคุณจะเปลี่ยนจากเมล็ดทานตะวันไปเป็นเมล็ดฟักทอง

มันเป็นสัญญาณว่า sex คุณมันน่าเบื่อ
ความคิดเห็นที่ 116
สรุปผมถามแฟนตรงๆแล้วครับ แฟนบอกผมหน้าเหมือนแฮมทาโร่ครับ ด้วยเหตุแค่นี้ต้องร้องเพลงเลยเหรอ T_T
ความคิดเห็นที่ 6
จขกท พิจารณาตัวเองด่วนเลยครับ
ปล.ช่วงนี้รู้สึกเอียน 18+ แต่ก็เข้าตลอดเม่าตาสว่าง
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่