แนะนำหนัง แนวยกพวกตีกันหน่อยครับ (ไม่เอาหนังไทยนะ)

1. หนังแนวยกพวกตีกัน มีเรื่องไรบ้างครับ เก่าๆยิ่งดี
2. มีอยู่เรื่องนึง ผมจำชื่อเรื่องไม่ได้ ที่กลางๆเรื่อง ลูกพี่มันโดนยิง ลูกน้องมันเลยเป็นหัวหน้าแทน และ ลูกน้องพักพวกเลยเรียกมันว่าหัวหน้า
    ตอนสุดท้ายผมจำได้อยู่ ที่มันนัดแก๊งรวมกัน มีแต่หัวหน้าใหญ่ๆ ประมาณ 4 แก๊ง  อยู่ในร้านอาหารมั้ง หัวมุม 4 แยก
    ผมเดาว่า น่าจะเป็น หนัง ญี่ปุ่น ไม่ก็ เกาหลี ครับ มีใครจำได้มั้ง ?
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่