[CR] Unclenoi's review: Kacha Kacha เทปปันยากิ ยากิโทริ อาหารอร่อย บรรยากาศสนุกๆที่เอเชียทีคครับ

สวัสดีครับ วันนี้ขออาสาพาไปทานร้านอาหารบรรยากาศญี่ปุ่นสนุกๆที่เอเชียทีคครับ

ชื่อร้านคชาคชา เทปปันยากิ ยากิโทริ ไปทานมาประมาณ 2 อาทิตย์แล้วครับ เพิ่งมีโอกาสมาลง

เป็นร้านอาหารแบบเทปปันยากิ และยากิโทริ เสียบไม้ย่าง สไตล์ญี่ปุ่นครับ

ลองดูเมนูกันครับ

มาดูของจริงกันบ้างครับ จานแรกเทปปันยากิหมูครับ อร่อย หมูนุ่มดีครับ

เทปปันซี่โครงหมูครับ อร่อยยยย นุ่ม มีรสวาซาบินิดๆ

ปลาหมึกตัวโตๆ หนึบๆครับ

สั่งข้าวมาเป็นชุดกับซุป ซุปอร่อยมากครับ

มิกซ์ยากิโทริไก่ เป็นไก่เสียบไม้ย่าง มีส่วนเนื้อ หัวใจ ตับ ทาซอสย่างมาหอม อร่อยครับ

แบบนี้ต้องจิบเบียร์ไปด้วยครับ มันคือที่สุด !

ภาพรวมอาหารอร่อยครับ บรรยากาศสนุกเหมือนอยู่ในเทศกาลอะไรซักอย่าง มีการตะโกนอะไรโหวกเหวกตลอดเวลา ถ้าจะไปทานแบบสงบๆโรแมนติก ไม่แนะนำครับ บรรยากาศออกแนวระทึกซะมากกว่า
ขอบคุณที่เข้ามาชมครับ
Bye Bye
ชื่อสินค้า:   อาหารญี่ปุ่น
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่